Windows Tsarkake Karfe

Nuni samfurin

Windows Tsarkake Karfe

Tagar tsarkakewar ƙarfe kuma ana kiranta da taga mai zafi mai Layer Layer.Har ila yau, wani nau'i ne na taga mai tsabta mai tsabta, firam ɗin waje an yi shi da gefen kayan allo na aluminum, kyakkyawan siffar.Gilashin da ke cikin firam ɗin yana ɗaukar gilashin insulating mai Layer biyu.Wato an raba sassan gilashin guda biyu ta hanyar wani ingantaccen abin rufewa da kuma wani abu mai sarari, kuma tsakanin gilashin guda biyu an sanye shi da rami mai bushewa wanda ke ɗaukar tururin ruwa.Don haka tabbatar da cewa ciki na gilashin insulating shine bushewar iska na dogon lokaci, kuma babu danshi da ƙura;Ana iya daidaita girman girman bisa ga bukatun abokin ciniki.


Cikakken Bayani

Halaye

Mabuɗin Kalma

Bayani

Samfurin yana da kyakkyawar farfajiya, sautin sauti, gyare-gyare, gyare-gyaren zafi, juriya na girgizar kasa, da aikin wuta a layi tare da matakan ƙasa.Ana amfani da shi sau da yawa a cikin aikin tsarkakewa gabaɗaya na farantin karfe mai launi, rufe asibitoci (ɗakunan tsarkakewa), sinadarai (bitar hana wuta), na'urorin lantarki (kayan aikin masana'antu) da sauransu.

Gilashin da ke rufe Layer Layer na iya rage adadin decibels na amo sosai.Gilashin rufewa na gabaɗaya na iya rage amo ta 30-45dB.Ka'idar murfin sauti ita ce: iskar da ke cikin sararin da aka rufe na gilashin rufewa, saboda adsorption na simintin ƙwararrun ƙwayoyin cuta da aka cika a cikin firam ɗin aluminum, ya zama busasshen iskar gas tare da ƙarancin ƙarancin sauti, don haka ya zama shingen sauti. .Idan gilashin da ke rufe sararin da aka rufe shi ne iskar gas marar amfani, za a iya ƙara inganta tasirin sautin sa.

Gilashin rufe fuska biyu ana amfani da shi musamman don adon gilashin waje.Kaddarorinsa na gani, daɗaɗɗen zafin jiki, da daidaitawar sauti ya kamata su dace da ƙa'idodin ƙasa.

Siffofin

1. Mai sauƙin tsaftacewa, ba sauƙin lalata ba, tsaftacewa da tsaftacewa, kyakkyawa da m.
2. An yi maganin Layer inter Layer, kuma bambancin zafin jiki ba ya hazo kuma yana da tabo mara kyau.
3. Yin amfani da gilashin mai zafi, lokacin da aka karye, ɓangarorin sun zama ɓarna na kusurwa, suna rage haɗarin rauni na ɗan adam.
Akwai siffofi guda uku don zaɓar: gefen baki mai kusurwa dama, farin gefen dama, da kusurwa mai zagaye na ciki.

Ku rubuta sakonku anan ku aiko mana

Abubuwan da aka Shawarar

Tambaya Don Lissafin farashin

Tun lokacin da aka kafa shi, masana'antar mu tana haɓaka samfuran ajin farko na duniya tare da bin ka'idar inganci da farko.Kayayyakinmu sun sami kyakkyawan suna a cikin masana'antar da kuma amana mai kima tsakanin sabbin abokan ciniki da tsoffin abokan ciniki.