Gubar Ingot Mai Tsafta Mai Girma 99.994%

Nuni samfurin

Gubar Ingot Mai Tsafta Mai Girma 99.994%

An raba ingots na gubar zuwa manyan ingots da ƙananan ingots.Ƙananan ingots suna trapezoidal na rectangular a siffar tare da bale grooves a kasa da kuma kunnuwa masu tasowa a ƙarshen biyu.Manyan ingots suna da siffar trapezoidal, tare da kututtukan T-dimbin yawa a ƙasa kuma suna ɗaukar ramuka a bangarorin biyu.


Cikakken Bayani

Halaye

Mabuɗin Kalma

Haɗawa da Tsari

Ingots ɗin gubar suna da siffa rectangular, tare da kunnuwa masu fitowa a ƙofofin biyu, ƙarfe mai launin shuɗi-fari, kuma mafi laushi.Girman shine 11.34g/cm3 kuma wurin narkewa shine 327°C, 99.95% tsarki.
1. Ba za a rufe saman da gubar ingot da slag, particulate oxygen, inclusions da waje gurbatawa.
2. Dole ne ingots ɗin gubar ba su da ɓangarori masu sanyi, kuma dole ne a sami ɓarna mai tashi sama da 10mm (an yarda da yankewa).

Ƙayyadaddun bayanai

An kasu kashi A, B, C uku.
Class A: Tsaftataccen gubar ingots, tare da abun ciki na gubar fiye da 99.994%.
Class B: yana ɗauke da ƙazanta, tare da abun ciki na gubar fiye da 70%.
Class C: yana ɗauke da ƙazanta, tare da abun ciki na gubar fiye da 50%.
Hanyar gwaji: Hanyar bincike na sasantawa na abubuwan da ke tattare da sinadarin gubar ana aiwatar da su daidai da tanade-tanaden GB/T4103 "Hanyoyin Binciken Kemikal na Lead da Lead Alloys".
Logo
1. Ana jefa ko bugu kowace alamar gubar tare da alamar kasuwanci da lambar tsari.
2. Ya kamata a sanya alamar gubar gubar da fenti wanda ba shi da sauƙin faɗuwa, kuma launi da matsayi na alamar ya kamata ya dace da bukatun.
3. Kowane dam na gubar ingots ya kamata ya kasance yana da alamar da ba ta da sauƙin faɗuwa, yana nuna sunan masana'anta, sunan samfurin, daraja, lambar tsari da nauyin net.

Range Application

Ƙirƙirar batura, sutura, kayan yaƙi, kayan walda, gishirin gubar sinadarai, sheath na USB, kayan ɗaukar kaya, kayan caulking, alloys babbitt da kayan kariya na X-ray.

Matsayin Fasaha

Aiwatar da ma'auni: GB/T469-2005.
Alama: An raba ingot ɗin gubar zuwa alamomi 5 bisa ga tsarin sinadarai, kuma mafi yawan dalma mai tacewa a kasuwa shine Pb99.
Nauyin guda ɗaya na ƙananan ingots na iya zama: 48kg± 3kg, 42kg± 2kg, 40kg± 2kg, 24kg± 1kg.
Nauyin guda ɗaya na babban ingot zai iya zama: 950 kg± 50 kg, 500 kg± 25 kg.
Shiryawa: Ana haɗa ƙananan ingots tare da bandeji mara tsatsa.Ana kawo manyan ingots a matsayin ingot ɗin da ba kowa.

Sufuri da Ajiya

1. Ya kamata a rika jigilar dalma ta hanyar sufuri ba tare da gurbatattun abubuwa ba don hana ruwan sama.
2. Ya kamata a adana abubuwan dalma na gubar a cikin daki mai busasshiyar iska, mara lahani.
3. A cikin tsarin sufuri da adanawa, fim ɗin fari, fari-fari ko launin rawaya-fari da aka samar a kan saman daɗaɗɗen gubar an ƙaddara ta dabi'ar oxidation na gubar kuma ba a yi amfani da shi azaman tushe don gogewa.

Ku rubuta sakonku anan ku aiko mana

Abubuwan da aka Shawarar

Tambaya Don Lissafin farashin

Tun lokacin da aka kafa shi, masana'antar mu tana haɓaka samfuran ajin farko na duniya tare da bin ka'idar inganci da farko.Kayayyakinmu sun sami kyakkyawan suna a cikin masana'antar da kuma amana mai kima tsakanin sabbin abokan ciniki da tsoffin abokan ciniki.